(คลิกที่ชื่อกิจกรรมเพื่อดูรายละเอียด/วัตถุประสงค์) |
||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ทั้งหมด |
||||||||||
1 |
B.K.S.Scout สถานที่เรียน : ห้องลูกเสือ หมายเหตุ : เน้น นักเรียน ม.ต้น ชาย/หญิง ที่มีทักษะลูกเสือ |
1.นายยุทธนา มีกลิ่นหอม |
- | - | - | 25 | 26 | |||
2 |
Board games สถานที่เรียน : คณิตศาสตร์5 |
1.นายธนวัฒน์ ทรงเขตร |
40 | 40 | ||||||
3 |
Cashflow at school club สถานที่เรียน : ห้องแนะแนว1 |
1.นางสาวธนิวรา ธนินคุณธนะ |
25 | 26 | ||||||
4 |
Cover dance สถานที่เรียน : ห้อง 128 |
1.นางสาวปาณิศา แสงสว่าง |
40 | 40 | ||||||
5 |
Disney สถานที่เรียน : คณิต 7 |
1.นางสาวกนกวรรณ ใหม่เงิน |
25 | 25 | ||||||
6 |
English in Action สถานที่เรียน : ห้อง 124 |
1.T. Efrich Faith |
25 | 26 | ||||||
7 |
HANDMADE สถานที่เรียน : ห้องเกษตร |
1.นางอัญชลี ปิ่นเพ็ชร |
40 | 40 | ||||||
8 |
Make nail เร็วสวย สถานที่เรียน : ห้อง ไทย 2 (233) |
- | 30 | 30 | ||||||
9 |
Netflix สถานที่เรียน : ห้องจริยศึกษา |
1.นางสมถวิล จันทร์งาม 2.นางสาวจันทรนิภา อนุพงษ์พันธุ์ |
40 | 41 | ||||||
10 |
Streetbasketball 3x3 สถานที่เรียน : สนามบาสเกตบอลกลางแจ้ง หมายเหตุ : - |
1.นางสาวธิดารัตน์ พุฒศิริ |
25 | 25 | ||||||
11 |
Tiktok สถานที่เรียน : 126 |
- | 25 | 25 | ||||||
12 |
กีฬาตะกร้อ สถานที่เรียน : สนามตะกร้อ หมายเหตุ : นักเรียนต้องมีทักษะกีฬาตะกร้อ |
1.นายแสนรัก ก้อนทองคำ |
25 | 25 | ||||||
13 |
เกมคณิตคิดสนุก สถานที่เรียน : ห้อง533 |
- | 40 | 40 | ||||||
14 |
เกมคอมพิวเตอร์ สถานที่เรียน : ห้อง e-learning หมายเหตุ : - |
1.นายชนุตร์ เกตุฉันท์ |
40 | 40 | ||||||
15 |
เกมต่อศัพท์ Cross word สถานที่เรียน : ห้อง 121 หมายเหตุ : เงื่อนไข นักเรียนที่สนใจและชอบเล่นเกมCrosswordอย่างแท้จริง |
1.นางลัดดาวัลย์ อยู่พันธ์ |
25 | 25 | ||||||
16 |
เกษตรชุมชนเมือง สถานที่เรียน : หมวดเกษตร |
1.นายปิยณัฐ คำหว่าน |
25 | 25 | ||||||
17 |
ขายสวยไม่ขายขำ (Personality Development) สถานที่เรียน : 232 หมายเหตุ : รับสมัครทั้งผู้ชายและผู้หญิง |
1.นายเอกพันธ์ พันธ์อ่อน 2.ว่าที่ ร.ต.หญิง นัทธมน อภิวงศ์ |
40 | 40 | ||||||
18 |
คนรักเกม สถานที่เรียน : 537 |
1.นายธีรภัทร ตะกรุดแก้ว |
40 | 40 | ||||||
19 |
งานช่างในบ้าน สถานที่เรียน : Shop อุตสาหกรรม หมายเหตุ : - |
- | 25 | 26 | ||||||
20 |
จีนอินดี้ สถานที่เรียน : ห้อง 524 หมายเหตุ : _ |
1.นางสาวภคมน อภิชาชยุตกุล |
25 | 26 | ||||||
21 |
ซูโดกุ สถานที่เรียน : อาคาร5 ชั้น3 ห้องคณิตศาสตร์ หมายเหตุ : หากมีข้อสงสัยให้ติดต่อที่ห้องศูนย์คณิตศาสตร์ |
1.นางสาวกรรณิกา ป้องเขต |
25 | 25 | ||||||
22 |
เซิฟสเก็ต&สเก็ตบอร์ สถานที่เรียน : ลานสนามฟุตซอลฝั่งโดม |
1.นายปุณณรัตน์ ประพันธ์อนุรักษ์ 2.นายมาโนชญ์ กุลจันทะ |
50 | 50 | ||||||
23 |
ดนตรีไทยร่วมสมัย สถานที่เรียน : ห้องปฏิบัติการดนตรีไทย (อาคาร 5 ชั้น 4) |
1.นางสาวกมลวรรณ ม่วงสุข |
25 | 27 | ||||||
24 |
ดอทCom สถานที่เรียน : Com 2 |
- | 25 | 25 | ||||||
25 |
เต้นเพื่อสุขภาพ สถานที่เรียน : ใต้อาคาร 5 |
1.นางภานรินทร์ จิตต์แจ้ง 2.นางอรุณี พิมขนิษฐ์ |
40 | 40 | ||||||
26 |
นาฏศิลป์ สถานที่เรียน : ห้องนาฏศิลป์ หมายเหตุ : - |
1.นางรุ่งรัตน์ ทวีพงษ์ |
25 | 25 | ||||||
27 |
ประชาสัมพันธ์ สถานที่เรียน : ห้องประชาสัมพันธ์และห้องเคมี หมายเหตุ : รับเฉพาะ ม.ปลาย ห้อง 1 และ 2 |
1.นางสาวสุพันธ์ณี ขุนนุ้ย |
- | - | - | 25 | 13 | |||
28 |
พิมพ์ดีดคอมพิวเตอร์ สถานที่เรียน : ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
1.นางกานต์ธีรา กษมกุลการ |
- | - | - | 25 | 25 | |||
29 |
เพลย์เกม สถานที่เรียน : ห้อง 238 อาคาร 2 หมายเหตุ : - |
1.นางณัฐกฤตา ขุนเศรษฐี |
45 | 45 | ||||||
30 |
ฟุตซอล สถานที่เรียน : สนามฟุตซอล |
- | 25 | 26 | ||||||
31 |
ร้อยลูกปัด สถานที่เรียน : ห้องคณิตศาสตร3 อาคาร 5 ชั้น 3 (ห้อง534) หมายเหตุ : ต้องมีการซื้ออุปกรณ์ในการเรียนราคาประมาณไม่เกิน200 |
1.นางนันทิญา ฟองมี |
25 | 26 | ||||||
32 |
ริน ค็อกเทล สถานที่เรียน : ชอปการโรงแรม |
1.นางสาวกัญญาภัค ด้วงพรม |
25 | 25 | ||||||
33 |
เรียนคณิตกับครูเทอด สถานที่เรียน : ห้อง 532 หมายเหตุ : รับเฉพาะ นักเรียน ม.ปลาย |
1.นายเทอดเกียรติ วงศ์สมบูรณ์ |
- | - | - | 25 | 11 | |||
34 |
ละครไทย สถานที่เรียน : ห้อง235 |
1.นางสาววรวลัญช์ มัญชุสิริโสภากุล |
25 | 26 | ||||||
35 |
วงโยธวาทิต สถานที่เรียน : ช้อปดนตรีสากล |
1.นายศุภวิชญ์ ปุริศรี |
50 | 50 | ||||||
36 |
วอลเลย์บอลพาเพลิน สถานที่เรียน : สนามกีฬาวอลเลยบอล หมายเหตุ : นักเรียนที่พอมีทักษะ |
1.นายพัศทร ชัยปัญหา |
25 | 25 | ||||||
37 |
วาดการ์ตูน 1 สถานที่เรียน : 525 (ห้องจีน 2) หมายเหตุ : - |
1.นายกำพล มัดจุปะ 2.นายชานนท์ เชื้อธนะภิญโญ |
50 | 50 | ||||||
38 |
วาดภาพวิทยาศาสตร์ สถานที่เรียน : ห้องวิทย์กาย 3 หมายเหตุ : - |
1.นางสาวอรอนงค์ ประโลม |
25 | 25 | ||||||
39 |
วิทย์คิดสนุก สถานที่เรียน : ห้องวิทย์กายภาพ 7 |
1.นางทรงโฉม ศิริ 2.นางสุภาพร ชิณวัฒน์ |
40 | 40 | ||||||
40 |
ศิลปการต่อสู้ สถานที่เรียน : ศูนย์พลศึกษา หมายเหตุ : - |
1.นายชรินทร์ เพชรรัตน์ |
25 | 25 | ||||||
41 |
เศรษฐกิจพอเพียง สถานที่เรียน : ห้องอาเซียน หมายเหตุ : - |
1.นายสมโภชน์ พลธรรม |
45 | 46 | ||||||
42 |
สร้างสรรค์ผลิตภัณฑ์สุขภาพ สถานที่เรียน : ห้องชีววิทยา |
1.นายสุปวีณ์ ชูรัศมี |
25 | 26 | ||||||
43 |
สีสันในภาษา สถานที่เรียน : ห้อง 234 หมายเหตุ : - |
1.นางชลิดา สุขประสาร |
25 | 26 | ||||||
44 |
หมากกระดาน สถานที่เรียน : 433 และ 434 |
1.นางสาวชนันกร บุญธรรม 2.นายนันธชัย ซิ้มเจริญ |
45 | 46 | ||||||
45 |
หมากรุกไทย สถานที่เรียน : ห้องวิทย์กายภาพ 3 หมายเหตุ : - |
1.นายสุรชัย ทองนุ้ยพราหมณ์ |
25 | 25 | ||||||
46 |
ห้องสมุด สถานที่เรียน : ห้องสมุด หมายเหตุ : รับเฉพาะ ม.3/8 เท่านั้น |
1.นางสาววธิดา ศิริประสาท |
- | - | - | - | - | 20 | 20 | |
47 |
ไอเดียบรรเจิด สถานที่เรียน : 425 หมายเหตุ : รับเฉพาะนักเรียนหญิงเท่านั้น |
1.นางกุลนิภา บุตรสาร 2.นางสาวยุวดี แช่มเชื้อ |
40 | 40 |